Ní àsìkò ìsinmi aláyọ̀ yìí, àwọn bọ́tìnì títẹ̀ pàtàkì lè fi àwọ̀ àrà ọ̀tọ̀ kún àwọn ohun ọ̀ṣọ́ àti ẹ̀rọ rẹ. Ilé iṣẹ́ wa ń fúnni ní àwọn bọ́tìnì wọ̀nyí, èyí tí kì í ṣe pé ó lágbára àti pé ó lè pẹ́ nìkan ni, ṣùgbọ́n tí ó tún lè ṣe é láti bá àwọn àìní pàtó rẹ mu àti àyíká ayẹyẹ rẹ.
Àwọ̀ Bọ́tìnì Títẹ̀ Tí A Ṣe Àtúnṣe
- Àkòrí Ìsinmi: A lè ṣe àtúnṣe àwọn bọ́tìnì wa ní àwọ̀ tó bá àkòrí àjọ̀dún mu, bíi pupa Kérésìmesì, wúrà, tàbí fàdákà, láti mú kí ayọ̀ àjọ̀dún náà pọ̀ sí i.
- Àwọn Àṣàyàn Àdáni: Yálà o fẹ́ bá ara ohun ọ̀ṣọ́ kan pàtó mu tàbí àwọn àwọ̀ àmì ilé-iṣẹ́ rẹ, a ní onírúurú àwọ̀ tí a lè yàn.
Yiyipada awọn awọ LED ti awọn bọtini
- Àwọn LED aláwọ̀: Àwọn iná LED tí a ṣe sínú àwọn bọ́tìnì náà lè jẹ́ àtúnṣe ní oríṣiríṣi àwọ̀, bíi ofeefee gbígbóná, búlúù tútù, tàbí ewéko àti pupa ìbílẹ̀, láti fi kún àyíká ayẹyẹ sí àyè rẹ.
- Àwọn Àǹfààní Àjọyọ̀: Àwọn iná LED tí ó ń yí padà lè ṣeé lò fún àwọn ohun ọ̀ṣọ́ ìbílẹ̀ àti láti ṣẹ̀dá àwọn ìrísí ojú tí ó lágbára, èyí tí ó ń fi ìmọ́lẹ̀ kún àwọn ayẹyẹ àjọyọ̀.
Pẹ̀lú àwọn bọ́tìnì pàtàkì wa, o lè ṣẹ̀dá àyíká kan tí ó wúlò àti tí ó dùn mọ́ni ní àkókò ìsinmi yìí. Yálà a lò ó fún ṣíṣe ọ̀ṣọ́ ilé, àwọn ìfihàn ìṣòwò, tàbí àwọn ayẹyẹ pàtàkì, àwọn bọ́tìnì wa ń pèsè ojútùú àrà ọ̀tọ̀.
Jẹ́ kí àwọn bọ́tìnì pàtàkì wa jẹ́ apá kan ayẹyẹ àjọyọ̀ rẹ, kí o sì fi ìmọ́lẹ̀ àrà ọ̀tọ̀ kún àyè rẹ!Pe waláti bẹ̀rẹ̀ sí ṣe àtúnṣe àwọn bọ́tìnì tìrẹ!







