Àpèjẹ ọjọ́ ìbí ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́∣Ẹ ṣeun fún ilé-iṣẹ́ náà ní gbogbo ọ̀nà!

Àpèjẹ ọjọ́ ìbí ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́∣Ẹ ṣeun fún ilé-iṣẹ́ náà ní gbogbo ọ̀nà!

Ọjọ́: Oṣù Karùn-ún-13-2022

Láti gbé àṣà ilé-iṣẹ́ náà lárugẹ, láti mú kí ìṣọ̀kan ẹgbẹ́ ilé-iṣẹ́ náà pọ̀ sí i, láti mú ìgbésí ayé ẹ̀mí àti àṣà àwọn òṣìṣẹ́ náà sunwọ̀n sí i, àti láti gbé ìbádọ́rẹ̀ẹ́ láàárín àwọn òṣìṣẹ́ lárugẹ, ilé-iṣẹ́ náà ṣe ayẹyẹ ọjọ́ ìbí gbogbo àwọn òṣìṣẹ́ ní oṣù kejì ní ọjọ́ kejìlá oṣù karùn-ún, nígbà tí àwọn “ìràwọ̀ ọjọ́ ìbí” àkókò náà péjọpọ̀ tí wọ́n sì ṣe ayẹyẹ ọjọ́ ìbí ayọ̀!

1

Alága ilé-iṣẹ́ náà fúnra rẹ̀ ló darí ayẹyẹ ọjọ́ ìbí náà, ní àkọ́kọ́, ó fi ìkíni ọjọ́ ìbí ránṣẹ́ sí àwọn “ìràwọ̀ ọjọ́ ìbí”! Ní àkókò kan náà, ó rọ gbogbo ènìyàn láti ṣiṣẹ́ pẹ̀lú ìtara, ní ìbámu pẹ̀lú ipò wọn, láti ṣàṣeyọrí ìdàgbàsókè kíákíá ti ilé-iṣẹ́ náà àti àwọn ìsapá tí kò dáwọ́ dúró.

2

Zhou Jue, akọ̀wé ìgbìmọ̀ ẹgbẹ́ òṣèlú ilé-iṣẹ́ náà, sọ pé a gbọ́dọ̀ yí ìtara tí ń tàn láti ìṣọ̀kan iṣẹ́ sí àwọn ìgbésẹ̀ tó wúlò láti ṣe dáadáa nínú gbogbo iṣẹ́, kí a gbé ìgbésẹ̀ láti dara pọ̀ mọ́ ìlànà tuntun ti ìdàgbàsókè gíga ti ilé-iṣẹ́ náà kí a sì ṣe àwọn àṣeyọrí tó dára jù. Tí ìṣòro bá dé bá iṣẹ́ tàbí ìgbésí ayé, Ìgbìmọ̀ Ẹgbẹ́ ti ilé-iṣẹ́ náà ti múra tán láti ran gbogbo ènìyàn lọ́wọ́, a sì tún nírètí pé àwọn òṣìṣẹ́ tó dára jù lè dara pọ̀ mọ́ wọn, kí wọ́n so àwọn ẹlẹgbẹ́ wọn pọ̀ kí wọ́n sì ran àwọn ẹlòmíràn lọ́wọ́.

4

Ààrẹ ẹgbẹ́ náà, Ivy Zheng, sọ̀rọ̀ kan, ó ní ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí, nítorí ipa àjàkálẹ̀ àrùn náà, àwọn iṣẹ́ ẹgbẹ́ kan kò lè ṣe láìsí ìṣòro, wọ́n ń retí pé ẹgbẹ́ náà lè mú “ìgbóná” wá fún gbogbo ènìyàn lọ́jọ́ iwájú, kí ó sì mú kí àkókò ìsinmi ìgbésí ayé àṣà gbogbo ènìyàn sunwọ̀n sí i.

5

Ààrẹ ẹgbẹ́ náà fún gbogbo àwọn “ìràwọ̀ ọjọ́ ìbí” ní àwọn àpò pupa ọjọ́ ìbí, ó sì fẹ́ kí gbogbo ènìyàn ní ìgbésí ayé ọ̀dọ́ àti ayọ̀ títí láé!

6
8
7

【Fọ́tò ẹgbẹ́】

9

Gbogbo ayẹyẹ ọjọ́ ìbí, bó tilẹ̀ jẹ́ pé àkókò kúkúrú ni, ètò náà tún rọrùn gan-an, ṣùgbọ́n ó gbóná àti ayọ̀, ilé-iṣẹ́ náà nírètí pé gbogbo ènìyàn níbí lójoojúmọ́ yóò láyọ̀ àti láyọ̀, láìka bí ọdún ṣe ń yí padà sí, bí ayé ṣe ń yí padà sí, ayọ̀ àti ayọ̀ ni ohun tí a ń lépa àti ìfojúsùn wa! A tún nírètí láti jẹ́ kí àwọn òṣìṣẹ́ púpọ̀ sí i nímọ̀lára ìgbóná ara ẹgbẹ́, kí a sì gbìyànjú láti kọ́ ilé tẹ̀mí kan náà fún gbogbo òṣìṣẹ́!